ตามหาBase Layer Compression Wear เสื้อผ้ารัดกล้ามเนื้อที่ลื่นๆ ระบายเหงื่อดีๆครับ

กระทู้คำถาม
ต้องการกางเกงขายาว ไว้สวมในกางเกงหนังรัดรูปครับ  อยากได้ที่ลื่นๆ เพราะจะได้ถอดกางเกงหนังได้สะดวก ขอคำแนะนำยี่ห้อรุ่น และที่จำหน่ายด้วยครับ ถ้าเป็นของไทยผลิตร ที่คุณภาพดี จะดีมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมใช้ของ tesla มันไม่หนามาก ซับเหงื่อดีมากเลย แต่เวลานั่งทีจะแฉะเลย

ผมเอาไว้ใช้วันเล่นขา กระชับดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่