สูง158 อยากได้เสือหมอบ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ งบ20k

อยากได้เสือหมอบไว้ออกกำลังกายครับ  เพราะแถวบ้านเหมาะกับการปั่นเสือหมอบมากๆ และมีคนปั่นอยู่เยอะพอสมควรเลยครับ

อยากทราบว่ารุ่นไหนยี่ห้อไหน เหมาะสำหรับคนสูง 158 บ้างครับ แล้วไซส์ S/XS แต่ละยี่ห้อต่างกันมากไหมครับ

เพราะกลัวซื้อมาแล้ว เวลาปั่นกลัวจะเมื่อย กลัวจะไม่เหมาะกับตัวเราครับ เพราะเคยไปลองที่ร้านแล้วเขาให้คล่อมอย่างเดียวครับ

ไม่ให้ลองปั่นเพราะของใหม่  รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำ ยี่ห้อและรุ่นให้หน่อยครับ งบ20k หรืออาจจะมากกว่านั้นนิดหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่