บทสัมภาษณ์ขอวีซ่าอเมริกา

กระทู้คำถาม
สอบถามครับว่า เวลาที่เค้านัดสัมภาษณ์ในการขอวีซ่าอเมริกา จำเป็นต้องถาม ตอบเป็นภาษาอังกฤษทั้งหมดอย่างเดียวมั้ยครับ เพราะเห็นในหลายๆกระทู้บ้างว่าเป็นภาษาไทย บ้างก็บอกว่าเป็นภาษาอังกฤษทั้งหมด พอดีได้คิวนัด30/11 นี้ เลยอยากรบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วยแชร์ด้วยครับ อยากทราบเป็นแนวทาง ยิ่งท่านที่กรอกฟอร์ม DS-160 B1/B2 และมีบทสัมภาษณ์ด้วยเเล้วยิ่งเป็นพระคุณครับ จขกท.สกิลค่อนข้างต่ำในการฟังครับ แต่ถ้าเป็นการเขียน อ่าน พูด  ก็พอไปวัดไปวาได้ครับ รบกวนอีกเรื่องครับ บ้านผมยุคลอง3 ใช้เส้นทางไหนดีครับในการเดินทาง ในใจคิดว่าจะใช้บริการรถสาธารณะ เพราะกลัวปัญหาเรื่องที่จอดรถ ไม่รู้คิดถูกมั้ยครับได้คิว 7.30 น. สงสัยต้องออกบ้านตั้งแต่ตี5 *0*!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่