ใครเคยดูลิเก ที่พระเอกชื่อเดือน. ตัวตลกชื่อเภา บ้างคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือตอนนี้เราอายุ 15 ค่ะ ส่วนลิเกเรื่องนั้นเราเคยดูตอนอนุบาลค่ะ เล่นดีมากๆเลย เราคิดถึงมากเลยอยากดูอีก
แต่มันนานมาหลายปี แล้วตอนนั้นเรายังเป็นเด็กน้อย เราก็จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร คณะไหน เราจำได้แค่ว่า คณะนี้ นามสกุลเดียวกันค่ะ
มีพระเอกชื่อเดือน มีตัวตลกชื่อเภา เภานี่มือแปลด้วยนะคะ ตลกมากค่ะ เราชอบ ใครที่พอทราบ เคยดู และจำได้
ได้โปรดรบกวนบอกเราด้วยนะคะ เราหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอเลยค่ะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่