ควรรับรถหรือหาคันอื่นดีคับ รถลากจดทะเบียน

มองหารถใช้ ด้วยงบที่จำกัดเลยต้องซื้อมือสอง ไปเจอมาสด้า 2 ปี 2014 ตกลงจะเอา เต้นท์รถก็ให้จองไว้ก่อน 5พัน

พอวันยื่นเรื่องกับไฟแน้นซ์ ในคู่มือจดทะเบียนรถปี 2014 แต่รถตีรุ่นปี 2011 หมายถึงผ่านมา 5 ปีถึงจะไปจดทะเบียนรถใช่มั้ยครับ??

แบบนี้ผมสามารถขอยกเลิกและเอาเงินจองคืนได้มั้ยครับ เพราะตอนคุยกันเต้นท์บอกรถ 2 ปี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่