ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดเข้ามาเรียนในกรุงเทพ ซึ่งทุกท่านคงรู้ดีว่าค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูง
อีกอย่างปีนี้ราคาสินค้าเกษตรตกต่ำหลายๆอย่างเลยครับส่งผมกระทบให้รายได้ของพ่อแม่ลดลงด้วย
จึงอยากจะรู้แนวทางลดค่าใช้จ่ายครับ
ถ้าทำกับข้าวกินเองจะประหยัดขึ้นเยอะมั้ยครับ
ปล. มีเมนูประหยัดแต่อร่อยมั้ยครับเบื่อมาม่าแล้ว
ปล2. เมนูลดน้ำหนักได้ยิ่งดีครับ
เด็กหออยากลดค่าใช้จ่ายช่วยทางบ้านจะวางแผนยังไงดีครับ
อีกอย่างปีนี้ราคาสินค้าเกษตรตกต่ำหลายๆอย่างเลยครับส่งผมกระทบให้รายได้ของพ่อแม่ลดลงด้วย
จึงอยากจะรู้แนวทางลดค่าใช้จ่ายครับ
ถ้าทำกับข้าวกินเองจะประหยัดขึ้นเยอะมั้ยครับ
ปล. มีเมนูประหยัดแต่อร่อยมั้ยครับเบื่อมาม่าแล้ว
ปล2. เมนูลดน้ำหนักได้ยิ่งดีครับ