ที่เทียวที่พักสวนผึ้ง ราชบุรี

คิดว่า ปีใหม่นี้ จะไปพักแรมที่สวนผึ้ง และเที่ยวในจ.ราชบุรี แต่ยังไม่มีที่พักที่ถูกใจเลย  จขกท.อยากได้ที่พักแบบเป็นบ้านพักส่วนตัว ทำอาหารกินได้ แบบทำนองบ้านพักที่หัวหินอะไรแบบนี้...

มีไปกันประมาน3-4 คน เพราะไปเที่ยวกับเพื่อนๆของจขกท.เอง อยากมีปิ้งย่างทำได้ที่บ้าน เสียงดังได้ อะไรแบบนี้ เพราะไปมีแต่ผญ เลยเป็นเรื่องธรรมดาที่เสียงดัง   มีสระว่ายน้ำแบบส่วนตัวยิ่งดีค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในห้องพันทิปนี้มีใคร พอจะแนะนำได้บ้างค่ะ  รึว่าพื้นที่ใกล้เคียงก็ได้

และมีที่เที่ยวที่ไหนน่าสนใจบ้าง เพราะเคยแต่ผ่าน....ไม่เคยเที่ยวจ.ราชบุรี สักที

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ?????
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่