อยากได้ที่เที่ยวระหว่างทางไปราชบุรีครับ

สวัสดีครับ คือต้นเดือนหน้าผมจะไปเที่ยวกับครอบครัวประมาณ 12 ท่าน ที่บ่อคลึง ราชบุรี ผมหาที่เที่ยวไว้แถว ๆ สวนผึ้งเช่น บ้านหอมเทียน, เวเนโต้สวนผึ้ง, โคโร่ฟิลด์, วัดสระลงเรือ

เลยอยากทราบว่าถ้าตามแผนที่มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ ทั้งขาไปและขากลับ ออกเดินทาง 06.00 น. ของวันเสาร์ครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่