มีใครเล่นหุ้นแล้วรวยบ้างคะ [จริงจัง]

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราแค่อยากรู้ว่ามีใครเล่นแล้วรวยมั้ย รวยในที่นี้คือได้กำไรจากการเล่นหุ้นเยอะๆอ่ะค่ะ

เราเชื่อว่ามีหลายคนที่เล่นแล้วได้เยอะมากกว่าเสีย วิธีการเล่นเป็นแบบไหนคะ เล่นแบบไม่โลภมาก ซื้อเมื่อลง ขายเมื่อขึ้น หรือเน้นเงินปันผล

เรากำลังเล่นอยู่แต่ปกติจะหาหุ้นพื้นฐานดี + มีเงินปันผลค่ะ

อัศวินเหงื่อตกอัศวินเหงื่อตกเม่าเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่