20w โซล่าเซลล์ กับ โคมไฟโซล่าเซลล์ 16 LED มีเซ็นเซอร์ ต่างกันยังไงครับ

กำลังทำลานจอดรถให้เช่าครับ ในสัญญาผู้รับเหมาบอกติดตั้งไฟจาก 20W โซล่าเซลล์ ให้ 4 ชุด ต่อมาแนะนำว่าใช้โคมไฟโซล่าเซล์ 16 LED มีเซ็นเซอร์ จะดีกว่า เหมาะสมกว่า ติดจากเสาที่จอดรถได้พอดี 10 ชุด จะขอเปลี่ยนสัญญาจาก 20W โซล่าเซลล์ ให้ 4 ชุด เป็น โคมไฟโซล่าเซล์ 16 LED มีเซ็นเซอร์ 10 ชุด ไม่มีความรู้ด้านนี้เลยครับ ขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่