มีซีรี่ เรื่องไหนสนุกๆ แนวน่ารักอบอุ่น ฟินจิกหมอน เหมือนCoffee princeบ้างไหมคะ

คือพึ่งกลับมาดู Coffee princeรอบสอง หลังจากผ่านมาเกือบ10ปีได้มั้ง จำได้ว่าตอนนั้นอยู่ ม.1 หรือ ม.2นี่ล่ะ
หลังจากไปดู train to busanมาก็คุ้นๆหน้าพระเอกไงชอบกล เลยเซิตดูก็พบว่าเป็นอดีตสามีเก่าอีกคนนี่เองอิอิ
แต่ตอนนี้ดูได้ถึงep8ละค่ะ  ไม่อยากให้จบเลย  แนะนำซีรี่สนุกๆให้หน่อยค่ะ เอาแนวไหนก็ได้แต่ขอฟินๆน่ารักๆจิกหมอน ดูสนุกตลกขำๆ แนวๆ
Coffee prince หน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่