หูดหงอนไก่--

สอบถามหน่อยคะ ว่า เราสามารถเป็นหูดหงอนไก่ได้ไหม ถ้าเราไม่เคยยิ้ม มีช่วยตัวเองบ้าง มีแฟนคนเดียวทั้งชีวิต เเละเเฟนก็ไม่ยิ้ม เพราะอยู่ด้วยกันตลอด เราเห็น
เเล้วทีนี้ เรามีผื่นขึ้นมา ที่ปากช่องคลอดด้านในนิดหน่อย เป็นทางยาว เล็กๆ ไม่แห้งด้าน มันเป็นมาเป็นอาทิตย์เเล้ว เเต่เป็นหลังจากที่เราไปหาหมอใช้ยาสอดเนื่องจากเชื้อรา หลังจากสอดยา 2 วันเราคันมากเเบบที่ไม่เคยคันมาก่อน เเล้วไปเกา จนเวลาฉี่มันเเสบ เลยซื้อคาเนสเทนมาทา  เเละเจ็บเวลามีเพศสัมพันธ์พอไปหาหมออีกครั้ง หมอบอกอาจจะเป็นหูด หรือ เเค่ระคายเคือง ให้สังเกตเอง =_=
  เราเลยอยากรู้ว่านอกจากเป็นหูดเพราะมีคู่นอนหลายคน หรือที่ติดเชื้อ เเล้วเราสามารถเป็นได้โดยสาเหตุอะไรอีกไหม เผื่อเราทำ จะได้รู้ตัวว่าที่ขึ้นผื่นเป็นจริงๆรึป่าว
ขอบคุณล่วงหน้าคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่