ใครพอทราบบ้างครับว่าคอร์สPre sessional ที่อังกฤษ ไปเลทได้มั้ยครับ

สวัสดีครับผมกำลังเครียดมาก พอดีผมพึ่งได้รับ offer จาก University of Westminster (หลังจากยื่นไปสองเดือนนานมากครับ) ละทีนี้ผมก้สอบไอเอลแล้วแต่ต้องเรียนพรีครับซึ่งมันจะเริ่ม 19 กันยานี้แล้ว!!!

แต่เอกสารผมครบหมดละนะ เหลือแค่รอรับ offer pre sessional และ CAS จากทางมหาลัยถึงจะไปทำวีซ่าได้ ซึ่งพี่ที่ผมปรึกษาเค้าบอกผมว่ายังไงก็ได้ไปเรียนแต่แค่อาจจะเลท มหาวิทยาลัยเค้าอนุญาตวีคนึงครับ ซึ่งก็พอจะเบาใจได้บ้าง แต่ผมก็คิดมากเลยจะขอความเห็นหรือข้อเท็จจริงจากผู้รู้ท่านอื่นๆหรือท่านที่มีประสบการณ์แบบผมช่วยยืนยันอีกเสียงได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากๆนะครับผมนอนไม่หลับมาหลายคืนแล้วเพราะทำอะไรไม่ได้นอกจากรอจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่