อยากมีขนตาที่ยาวและหนามีทริคอะไรบำรุงขนตาไหมคะ?

คือเป็นคนที่ขนตาบางและสั้นค่ะ  ขนตาล่างเวลาปัดมาสคาร่าก็ปัดลำบากมากคะ ปัดเสร็จก็ดูเหมือนไม่ได้ปัดเลย ยังสั้นเหมือนเดิม ขนตาบนปัดมาสคาร่าก็ยังไม่ค่อยยาว มีทริคอะไรที่ทำให้ขนตายาวกันบ้างคะ

คือด้านขวายังไม่ได้ปัดเลยค่ะ แต่ด้านซ้ายปัดแล้ว นี่ขนาดปัดแล้ว เหมือนยังไม่ปัดเลยค่ะ T^T   ใครที่มีทริคช่วยบอกต่อหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แล้วก็ไหนๆก็ถามแล้ว อยากคิ้วดกค่ะ ทำไงดีคะ > <

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่