อยากรู้ว่าวงเงินบัตรกสิกรเรามีแค่26000ทำไมขอวงเงินชั่วคราวให้มากขึ้นเรื่อยๆ

รบกวนหน่อยค่ะวงเงินบัตรกสิกรเรามีแค่26,000ขอวงเงินชั่วคราวไปทุกเดือนได้วงเงินมาขึ้นเรื่อยๆคืองงแล้วมันจะมีที่สิ้นสุดไหมแต่เราจ่ายเต็มทุกเดือนนะคือขอมาเท่าไรก็จ่ายเท่านั้นแล้วขอใหม่สูงกว่าเดิมทุกเดือนเลยอยากจะรู้ว่าจะให้สูงสุดอยู่ที่เท่าไรใครรู้บ้างแนะนำด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่