วงเงินชั่วคราว

ถ้าเราขอวงเงินชั่วคราวมา แล้วไม่ได้ใช้
เราต้องจ่ายอะไรไหม พอดีขอวงเงินชั่วคราวเพิ่มมา
แล้วตัดสินใจยังไม่เอาสินค้าตัวดังกล่าว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 2407061 ครับ

สำหรับการเพิ่มวงเงินชั่วคราวบัตร KTC กรณีหากไม่ได้ใช้งานจะไม่ต้องชำระครับผม ส่วนวงเงินจะหมดอายุไปโดยอัตโนมัติครับ

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมครับ เพื่อความสะดวก รวดเร็ว และเพื่อความปลอดภัยในการตรวจสอบข้อมูลส่วนตัว รายละเอียดบัตรฯ ขอแนะนำท่านสมาชิกสามารถติดต่อสอบถามผ่านช่องทาง ดังนี้ครับ

KTC Phone : 02 123 5000
Email : CService@ktc.co.th
Inbox : www.facebook.com/KTCRealPrivilege
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่