[Spoil] Tokyo Ghoul :re ตอน 88 - ภาพหลุดจากตอนนี้

กลับมาพบกับภาพหลุดกันอีกสัปดาห์นะครับ

อาทิตย์ก่อนไม่มีภาพหลุดเพราะคนปล่อยไม่อยู่ มาอาทิตย์นี้กลับมาลงเหมือนเดิมแล้วแฮะ

โดยรวมก็ไม่มีภาพหลุดอะไรเป็นพิเศษ นอกจากมีตัวละครสำคัญ (ที่โผล่มาตั้งแต่ตอนที่แล้ว) ออกโรงเท่านั้นเอง

ว่าแล้วก็ลองไปดูภาพกันได้เลยครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ภาพแรก

ทาทาระร่างคาคุจา

ภาพสอง

ทาทาระร่างคาคุจาแบบชัดๆ ใช้ความสามารถไฟสมชื่อเลยแฮะ ("ทาทาระ" ในภาษาญี่ปุ่นแปลว่า "เตาหลอม" ครับ)

อนึ่ง อาจารย์ไปดูชินก็อดซิลล่ามาแล้วสินะ อิเมจมาเป๊ะเลย

ภาพสาม

ควิงเก้ "ลิ้นแดง" ที่คาดว่าน่าจะมาจากพี่ชายของทาทาระ

และภาพสุดท้าย

ทาคิซาวะโดดเข้ามาสอดระหว่างการต่อสู้ของทาทาระกับโฮจิ

ดูจากภาพอื่นๆ ที่หลุดมาพร้อมกันในตอนนี้แล้ว คิดว่าทั้งตอนน่าจะเป็นช่วงทาทาระ - ทาคิซาวะ VS โฮจิ อากิระ แล้วก็แก๊งค์เจ้าหน้าที่ปราบกูลยาวๆ เลยแฮะ

ที่เหลือรอดู Text ตัวเต็มอีกรอบนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่