ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ยี่ห้อไหนน่าใช้ที่สุด

สอบถามจากผู้มีประสบการณ์ค่ะ...
กำลังจะเลือกฟิล์มกรองแสงติดรถใหม่เนื่องจากกระจกรถแตกต้องเปลี่ยนใหม่(บานหน้า)
ไหนๆก็เข้าซ่อมกระจกทั้งทีเลยคิดเปลี่ยนฟิล์มใหม่ซะเลยเพราะอันที่มีอยู่รู้สึกจะหมดคุณภาพแล้ว (รอบคันเลยค่ะ)
โทรสอบถามราคาร้านที่จะเข้าไปทำช่างบอกมี 3 ยี่ห้อให้เลือก
1. 3M
2. Lamina
3.HiKool
ราคาแตกต่างกันออกไป
3M กะ Lamina รอบคัน 5,000
HiKool 3800
เลยอยากสอบถามจากผู้มีประสบการณ์ ทั้ง 3 ยี่ห้อนี้
ให้คำแนะนำไว้เพื่อเป็นทางเลือกหน่อยค่ะ
**รถ suzuki swif ีขาวค่ะ**
ถ้าติดแบบไหน ใช้ขนาดเท่าไหร่บ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่