โดนแฟนบอกเลิกแบบไม่มีสาเหตุ !!!

ขอเกริ่นแบบคราวๆนะคะ ***

เรากับแฟนคบกันมา 3 ปี  โดนแฟนบอกเลิกทั้งที่เราไม่รู้สาเหตุมา 2 ครั้ง ร้องไห้ (บอกก่อนนะคะเราไม่ใช่ผู้หญิงเจ้าชู้หรือแอบมีคนอื่น ขี้งอน น้อยใจบ้างตามประสาผู้หญิง และที่สำคัญเรารักผู้ชายคนนี้มาก) ส่วนแฟนเราเป็นผู้ชายน่ารัก อบอุ่น แต่เย็นชา ไม่เจ้าชู้ ทุกครั้งเวลาอยู่ด้วยกันก็มีความสุขตลอด แต่อยู่ๆแฟนก็มาบอกเลิกเรา เราพยายามหาเหตุผล 108  มาอธิบายว่าเราผิดหรือทำอะไรให้โกรธหรือป่าว ทำไมอยู่ๆถึงมาบอกเลิกเรา เขาก็ตอบว่าไม่มี หรือนี้จะเป็นจุดอิ่มตัวของความรักค่ะ

ปล.ตอนนี้เขาเลือกที่จะเดินจากเราไปแล้ว
เขาทิ้งให้เราอยู่กับการถามตัวเองทุกวันว่าทำไมถึงเลิกกัน ใจร้าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่