รบกวนช่วยแนะนำน้ำหอมให้หน่อยนะคะ

พอดีว่าตอนนี้น้ำหอมที่จขกทใช้กำลังจะหมดแล้วค่ะ ตอนนี้จขกทใช้ Flower by kenzo อยู่ค่ะ คหสตคือ กลิ่นมันไม่ค่อยทนเลยค่ะ เลยขอลาขาดไม่ซื้อต่อแล้วค่ะถึงแม้จะชอบกลิ่นนี้มากก็ตามร้องไห้

น้ำหอมตัวที่เคยใช้มานะคะ มี
1.Dior forever and ever (ตอนนั้นที่ใช้ชอบมากค่ะ แต่ตอนนี้รู้สึกกลิ่นแปลก)
2.Giorgio armini Si (ขวดนี้ขโมยคุณพ่อมา หอมดีแต่กลิ่นฉุนมาก ก็ใช้ไปจนหมด)

ส่วนตอนนี้ก็มีน้ำหอมที่ดูๆไว้อยู่ค่ะ
1.Calvin klein sheer beauty
2. Lavin eclat de fleurs

ส่วนตัวเป็นคนชอบกลิ่นดอกไม้ หวานๆ สดชื่น แต่ไม่ชอบแนวขนมนะคะ ขอกลิ่นไม่ฉุนมากแต่กลิ่นติดทน รบกวนพี่ๆชวนแนะนำให้ด้วยนะคะอมยิ้ม07

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่