XA2 กดปุ่ม Fn ขึ้นระบุตำแหน่ง ไม่ขึ้นไวไฟอ่ะครับ

Fuji xa2 กดปุ่ม Fn ไม่ขึ้นหน้าเชื่อมไวไฟมาให้ ขึ้นแบบนี้แทนอ่ะครับ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ พอเข้าเชื่อมแบบนี้กับโทรศัพท์ ก็จะเด้งออกตลอดตอนกด receive เป็นเพราะอ่ะไรหรอครับหรือผมไปโดนปุ่มอะไร ถึงหาไวไฟแบบเดิมในกล้องไม่ได้
แสดงความคิดเห็น