สอบถามเครื่องชงกาแฟ NESCAFÉ Dolce Gusto OBLO ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีเจอโปรซื้อแคปซูลกาแฟ 15 กล่องแถมเครื่อง NESCAFÉ Dolce Gusto OBLO ฟรี เลยสนใจเพราะดูคุ้มดี

แต่พอดีอยู่ตจว. หาที่ลองชิมไม่ได้เลย เลยอยากสอบถามว่ารถชาติเป็นยังไงบ้างครับ ถ้าเทียบกับกาแฟอเมซอลแก้วละ 50 นี่ถือว่าผ่านมั้ยครับ

ปล. ปกติวันธรรมดาซื้อกินที่ทำงานแก้วละ 20 รสชาติก็ดีกว่ากาแฟผงหน่อยนึง แต่ถ้าวันหยุดซื้อกินแก้วละ 50 แต่รถชาติก็แล้วแต่คนชง
ดีบ้าง เกินบ้าง ถ้าทำกินเองก็คงแค่กาแฟ+นมสดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่