benz C350e มีขายรึยังครับ แล้วเวิร์คไหม

ไฮบริดเสียบปลั๊ก ดีไหมครับ แล้วเสียบไฟบ้านใช่ไหมครับ

แล้วมันต่างจากไฮบริทแบบ Prius ยังไง (ไม่ต้องเสียบปลั๊กมันสะดวกกว่ารึเปล่าครับ) หรือแบบเสียบปลั๊กดีกว่ายังไงบ้าง  

ถ้าเราไม่เสียบก็ใช้น้ำมันได้ปกติใช่ไหมครับ อยู่คอนโด จันทร์ ถึง ศุกร์ คงชาร์ทได้แค่กลับบ้าน วันหยุดครับ แบบนี้จะคุ้มไหมครับ

ตามท้องถนนผมยังไม่เห็น ไม่ทราบว่ามีขายเมืองไทยรึยัง

ปล.ก่อนหน้านี้เล็ง C200 หรือ 300 เห็นว่าเลิกผลิตแล้ว เลยสนใจตัวนี้แทนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่