สอบถามทางจากคอนโดเมืองทองไปสถาบันโรคทรวงอกค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีต้องไปทำธุระแถวไงๆนั้น แต่ได้ข้อมูลมาแค่ว่ามันอยู่ติวานนท์,อยู่ก่อนถึงแยกแคราย อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ ตอนคนบอกมาเราก็ฟังไม่ค่อยถนัด เลยอยากสอบถามว่าถ้าเราอยู่ที่เมืองทองธานีจะนั่งรถสายไหนไปดีคะ? ข้อมูลเพิ่มเติมคือเราอยู่ตึก T7 ค่ะ เห็นมันมีรถเมล์สาย 2 วิ่งผ่านหน้าตึก แล้วเขียนว่าไปออกติวานนท์ จะขึ้นสายนี้ได้ไหมคะ? แล้วอีกกรณีนึงถ้าเราไปขึ้นที่ถนนแจ้งวัฒนะ เราจะต้องนั่งสายไหนไปคะ? รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่