เลิกกันไปแล้ว ติดหนี้ทวงหนี้ ไม่ยอมคืน

แฟนเก่าผมยืมเงินผมไป ตอนนั้นที่ให้ยืมเพราะไม่อยากให้เค้าลำบาก
แต่ตอนนี้เลิกกันไปแล้ว เพราะเค้าแอบไปมีคนอื่นที่เป็นเพื่อนสนิทของผม
เงินที่ยืมก็พยายามทวงแล้ว ไม่ได้ ไม่มี ไม่คืน ไม่จ่าย
ผมควรทำยังไงดีครับ ควรทวงยังไงดีให้ได้เงินคืน หรือคิดยังไงให้ตัวเองสบายใจครับ TT

ปล. เงินที่ยืมเป็นหลักหลายหมื่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่