เทพบุตรเดินดิน สนุกมากกกกก

เทพบุตรเดินดิน  เขียนโดย ม่ออู่   แปลโดย เกาเฟย   ของ สยามอินเตอร์บุ๊ค

สนุกมาาากกกจริงๆ  หักเล่ห์ชิงเหลี่ยม สนุกมาก ตลกคมคาย ไม่เคยอ่านแนวนี้มาก่อนเลย ชอบเลยครับ
คนแปลก็แปลได้ดีมาก เข้ากับบรรยากาศของเรื่อง สำนวนลื่นไหล สำนวนต่างๆก็อุตส่าห์แปลเป็นไทยแล้วยังฟังคล้องจอง ดูสมเป็นสำนวนจริงๆ

ขอบคุณคุณก่อศักดิ์ที่แนะนำเรื่องนี้ แนะนำได้ดีครับ

ออกช้าไปหน่อย เพิ่งอ่ามเล่ม 3 จบครับ  เล่ม 4 จะออกเมื่อไหร่ใครรู้บอกด้วย ขอบคุณครับ

มาอ่านกันเยอะๆครับ เชียร์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่