ปิดบัญชีธนาคาร KTB สามารถปิดต่างสาขาได้หรือไม่ เพราะ เปิดบัญชีมาไม่ถึง20วัน ตอนนี้ต้องการจะปิดครับ เพราะต้องไปเรียนต่อ

วันนี้ไปเปิดบัญชีธนาคารมาครับ เเล้ว ต้องการจะปิดอะครับ เพราะว่ามีเรื่องด่วนจําเป็นต้องไปเรียนต่อต่างประเทศครับ สามารถปิดบัญชีได้ป่าวครับ เพราะพึ่งเปิดบัญชีมาไม่ถึง20วัน เเละะ สามารถปิดบัญชีต่างสาขาได้หรือป่าวครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่