พญาโศก ... มันดูแย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ

แม้ละครจลแล้ว แต่ไม่เห็นด้วยว่าละครแย่ขนาดนั้น
คนเขียนบทก็เขียนโอเค

อาจะเป็นเพราะบทดั้งเดิมหรือเปล่าเลยทำให้ดูเชย

แต่ผมว่า นักแสดงเรื่องนี้เอาอยูทุกคน

เรื่องนี้ไม่ใช่ละครเย็นแล้วนำไปหลังข่าวแน่ๆ

เรื่องนี้ทำเพื่อหลังข่าวโดยเฉพาะ
ทุกคนว่าไงครับ

เพราะว่า เบนซ์ จากละครเรื่องนี้ได้รับนักแสดงนำหญิงยอดเยี่ยมด้วย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่ได้แย่เลยแหละ บางคนก็เกินไป
หลังข่าวช่อง 7 ก็ประมาณนี้อยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่