โดม แกงส้ม... คู่ชิง The Star 8 ถึงตอนนี้ใครดังกว่าครับ

หมายถึงในหมู่คนฟังเพลงทั่วไปนะครับ ไม่ใช่ดังในหมู่แฟนคลับ the star

โดม แน่นอนว่าเป็นที่ยอมรับมากกว่าในฐานะนักร้อง ที่ถ่ายทอดเพลงออกมาได้สุดยอดทุกเพลง
แต่แกงส้มเองก็มีในสิ่งที่โดมไม่มีคือเพลงฮิตระดับร้องตามได้ทั้งประเทศอย่าง คุณและคุณเท่านั้น

ส่วนตัวชอบมากทั้งคู่ครับ คิดว่าใครดังกว่าอ่ะตอนนี้ ถามเพราะอยากรู้นะครับไม่ได้อยากเปรียบเทียบก่อดราม่าอะไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่