ถ้ารีดผมบ่อยๆ ไข่เหาจะตายไหม

พอดีเรามีน้องสาวอยู่คนนึง เรียนอยู่ต่างจังหวัด นานๆจะมาเที่ยวหาทีน่ะค่ะ มาทีนี้ก็ไม่บอกเราว่าเป็นเหา ป้าที่เลี้ยงแกก็บอกว่าเหาตายหมดแล้ว ก็นอนกับเราตั้งหลายคืน เวลาเราทำผมให้เราก็คิดว่าเป็นไข่เหาที่ฝ่อแล้ว จนวันนี้เราลองบีบดู ปรากฏว่ามีทั้งตัวเหาแล้วก็ไข่เป็นๆ เราก็อายุ 18 ค่ะ ช่วงนี้ปิดเทอม เลยไปหาทำงานพิเศษ ตื่นมาสักพักก็ไปทำงานถึงเที่ยงคืน พ่อเราก็ทำงานเลิกดึกเหมือนกัน ทุกคนไม่มีเวลาดูแลค่ะ เลยอยากจะถามว่า ถ้าเราให้สระผมบ่อยๆ เช้าเย็น แล้วก็รีดผมไปด้วย ไข่เหามันจะฝ่อไหมคะ เราไม่มีเวลาสระผมหรือหาไข่เหาให้จริงๆค่ะ 😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่