ตามหา! อะไรก็ได้ที่เกี่ยวข้องกับ Rokudo mukuro จากKatekyo Hitman REBORN !

สวัสดีฮับบบบ
ตามชื่อกระทู้เลย ตอนนี้เรากำลังตามหา อะไรก็ได้ที่เกี่ยวข้องกับ โรคุโด มุคุโร จากเมะเรื่อง รีบอร์น นะ
พอดีเราชอบและอยากได้ของของเขามาสะสม แต่ตอนนี้! เวลานี้! ของหาอยากมากกกก ก็เลยตั้งกระทู้หาสะเลย5555 เรารับหมดนะ ของมือ1,2,3,4,5, รับตั้งแต่ ฟิกเกอร์ โมเดล ปลอกหมอนข้าง หมอน แก้วน้ำ เสื้อผ้าสกีนลาย ชุดคอส โปรเตอร์ โปรการ์ด โดจินชิ ของลิขสิทธิ์ของก๊อป ตอนนี้อะไรก็ได้หมด เพราะเราหาไม่ได้แล้ว.....
การตั้งกระทู้ในครั้งนี้หลายคนอาจคิดว่าไร้สาระนะ แต่สำหรับเราไม่ไม่ไร้สาระเว้ยยยย เราทำแล้วมีความสุข!
นั้นแหละๆ ของพรีออเดอร์ก็เอานะ (ถ้าหาพรีได้)
ปล. เราไม่สน โครม นะ ไม่ต้องเสนอ (เกลียดแรงงงงงง)
งั้นถ้าใครมีแล้วอยากปล่อย ช่วยติดต่อหลังไมล์ที่นะคะ

#ยังรับอยู่นะคะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ#
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่