ตามหาซีรีย์เกาหลีเรื่องนึงค่ะ มีใครพอจะรู้จักหรือเคยดูมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
เป็นซีรีย์เกาหลีแนวพีเรียด เกี่ยวกับการวาดภาพน่ะค่ะ รู้สึกว่าพระเอกจะเป็นรุ่นใหญ่ๆ นางเอกก็ดูเด็กๆหน่อย เนื้อเรื่องประมาณนางเอกเป็นศิษย์อะไรประมาณนี้ค่ะ ตอนจบเหมือนไม่ได้คู่กัน ถ้าจำไม่ผิดนะคะ แฮ่^^'

เคยดูเมื่อนานมาแล้ว ลืมชื่อเรื่อง อยากดูอีก หาใหม่ก็หาก็ไม่เจอ ไม่ค่อยมีคนพูดถึง เศร้าา TT รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่าา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่