คุณแม่ท้องอ่อนมีอาการแบบนี้ไหมค้ะ?

กระทู้คำถาม
เพิ่งทำการบ้านกับแฟนหลังปจด.หาย7วันพอดีค่ะ วันนี้เป็นวันที่5แล้วค่ะที่นับจากหลังทำการบ้านกับแฟน  และตอนนี้มีอาการแบบนี้ค่ะ...  แต่ของเราจะเป็น
หายใจไม่ค่อยสะดวกยังไงๆไม่รู้ค่ะ หิวน้ำบ่อยกว่าปกติและฉี่บ่อยด้วยค่ะและก็ตัวร้อนด้วย มีอาการประมาณนี้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะท้องไหม
(แอบลุ้นๆอยู่ถ้ามีเจ้าตัวน้อยจริงๆจะดีมาก😌😌)
ช่วยบอกช่วยแนะนำกันหน่อยนะค้ะ ขอบคุณค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่