Let me in.พลิกชีวิต ดราม่าคนที่9

ก่อนอื่นเราไม่มีอะไรนะ แค่อยากมาแชร์ ความคิดเราเฉยๆ ไม่รุ้ว่าคนอื่นเขาคิดกันแบบเราหรือ ปล่าว ตอนที่เราดู เราเชียร์นะอยากให้นางได้ ฟังเรื่องราวชีวิตของนางแล้ว สงสารอ๊ะ
ยังคิดเลยนะว่า ทำไมสังคมคนรอบข้างเขาโหดร้ายจัง ทำไมต้องรังเกียจกันขนาดนั้นเลยหรอ ถึงขั้นออกไปไหนต้องปิดหน้าปิดตาตลอด ดูจนบ่อน้ำตาแตก นางเรียกคะแนนสงสารได้สุดๆเลย จนนางได้เราดีใจกับนางจนเวลาผ่านไป
วันนี้เราเข้าig เลยเห็น ig นางขึ้นโชว์ เลยลองกดเข้าไปดูชีวิตประจำวันนางแต่ละวัน ว่าเป็นอยุ่ยังไงดีขึ้นไหม แต่ผิดคาด หึย.. ก่อนนางจะศัลยกรรมนางสวยนะ นางดูมั่นมาก ชีวิตความเป็ยอยู่ก็ดี แล้วทำไมมันตรงกันข้ามจากที่เราฟังมาจากรายการ หรือเราฟังผิด?ไม่ใช่มั้ง?
หน้าก็ไม่ได้ปิด ใช้ชีวิตหรูหรากว่าเราอีก
เปิดการ์ดใบที่1[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เปิดการ์ดใบที่2[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เปิดการ์ดใบที่3[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เปิดการ์ดใบที่4[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
เปิดการ์ดใบที่5[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แล้วนี่คืออะไร
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
นางมีหน้าที่การงานที่ดี ซึ่งสามารถเก็บเงินทำได้สบายเลยคะ
คุณเอาความรู้สึกดีๆ ของคนที่เขาได้ฟังเรื่องราวของคุณ มาเรียกคะแนนเห็นใจคะแนนสงสาร แต่ชีวิตจริงของคุณมันกับตรงกันข้าม
เราไม่รุ้นะว่าผู้สมัครได้อ่านกฏ ก่อนลงสมัครไหม
เราขอเอาความรุ้สึกทั้งหมดกลับคืนมา เจ็บใจคุณหลอกดาว
คนอื่นจะคิดแบบไหนคิดแบบเราหรือปล่าวเราไม่รุ้ แต่เราแค่อยากให้คนที่เขาไม่มีจริงๆได้มีโอกาสได้ไปมากกว่า ได้ให้เขาได้มีโอกาสได้กลับมาใช้ชีวิตในสังคมนำตรงนี้มาใช้เลี้ยงครอบครัวจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่