อยากเห็นวิทวัสตีสิบมาอ่านข่าวแทนสรยุทธจังเป็นไปได้ไหม

พอดีเห็นคุณวิทวัส ในโฆษณาเลยนึกขึ้นได้ว่าพ่อเราเคยเล่าให้ฟังว่าคุณวิทวัสเคยเป็นผู้ประกาศข่าวมาก่อน ยังเคยนึกว่าอยากเห็นเขาอ่านข่าวอีกจังเพราะเราเกิดไม่ทัน คิดว่าเขาคงอ่านข่าวได้สนุก ประจวบกับคุณสรยุทธพักงานพอดี คิดว่าน่าจะเป็นอะไรที่แปลกใหม่ ผู้ชมอาจให้ความสนใจเพราะคนส่วนใหญ่เคยชินกับการเป็นพิธีกรของคุณวิทวัสมากกว่า ถ้าเขาเปลื่ยนมาเล่าข่าวก็น่าสนใจไม่น้อยรายการน่าจะมีสีสันน่าติดตาม ดีกว่าให้ผู้ประกาศข่าวที่เราเห็นๆกันมาทำหน้าที่แทนเพราะมันอาจเกิดการเปรียบเทียบ(ในความเห็นตัวเองนะ) แต่ไม่รู้จะมีความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนเพราะคุณวิทวัสเขาก็ระดับเจ้าของรายการไม่รู้จะมีเวลาหรือเปล่า แต่อยากเห็นจริงๆ
    ถ้าใครเห็นด้วยช่วยโหวตหน่อยนะคะอยากให้คุณสรยุทธและผู้บริหารช่อง3ได้เห็น แต่ถ้าใครอยากเห็นคนอื่นมากกว่าก็แชร์กันได้ จขกท อยากรู้แต่ให้ดีเอาคนที่นึกไม่ค่อยถึงแต่มีความเป็นไปได้ก็จะดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่