ตอนนี้บลัชออนยี่ห้อไหนใช้ดี สีสวย เหมาะกับผิวมันบ้างคะ?

พอดีบลัชออน Nars สีออกัสซั่มเราเพิ่งหมด+ตกแตก หลังจากใช้มา4ปี
เลยอยากเปลี่ยนบ้างน่ะค่ะ พอจะแนะนำได้ไหมค่ะว่าตอนนี้เทรนสีไหน ยี่ห้อไหนมาแรง ใช้ดี ติดทนทานบ้าง
เราผิวขาวมากอมเหลือง หน้ามันระดับ10
ไม่เอาMacนะคะ เนื้อมันแป้งๆติดไม่ทนเลย

ตอนนี้ดูๆของ Dior กับ illamasqa ไว้อยู่แต่ไม่รู้ว่าพิกเมนท์ดีไหม?

รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่