ช่วยผม ตามหาเพลงหน่อยครับ หามานานมากเเล้ว

คือสมัยเด็ก น่าจะปี 2007 ตอนนั้นได้ดูเพลงหนึ่ง ซึ่งตอนนั้นเพราะมากชอบมาก อยากกลับไปฟังอีกครั้ง ตามหามานาน จำเนื้อไม่ได้เลย จำเอ็มวีได้นิดหน่อย
คือ เป็นเพลงของฝรั่ง ตอนนั้นดูที่ช่อง Nickalodeon  เอ็มวี ถ่ายอยู่ในตึกเเละนอกตึก มีตู้ปลาด้วย เเล้วก็มีรถลอยขึ้นฟ้าเรื่อยๆ จำได้เเค่นี้จริงๆหากใครเคยดู ช่วยแปะลิ้งให้ด้วยนะครับ คิดถึงมากเพลงนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่