แนะนำ หนังสือการ์ตูน ของ อ.อิโต้ จุนจิ ที่อยู่ใน รักพิมพ์ ขอแบบที่น่ากลัว สยองสุดๆ ให้หน่อย

พอดี ผมไม่เคย อ่าน ผลงาน ของ อ.อิโต้ จุนจิ เลยครับ เห็นมีคนอ่านหนังสือการ์ตูนของ อ.อิโต้ จุนจิ กันเยอะ   เลยอยากลองอ่านดูนะครับ  ช่วย แนะนำ หนังสือการ์ตูน ของ อ.อิโต้ จุนจิ ที่อยู่ใน รักพิมพ์  อยากได้แบบที่ น่ากลัว สยองมากๆ    .....แบบเล่มเดียวจบก็ดี     พอดี ผมจะซื้อ หนังสือการ์ตูน ที่เว็บรักพิมพ์  นะครับ     
                            ป.ล อ.อิโต้ จุนจิ เขียนหนังสือการ์ตูน ปีนึง ได้เงินกี่บาท และ ที่ญี่ปุ่น อ.อิโต้ จุนจิ ดังไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่