ทักษะแม่ครัว มิว นิษฐา กับการจุดเตาแก๊ส ที่มาของการแสดงอันเป็นธรรมชาติ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
มิวจุดเตาแก๊สเริ่มที่ 1.45 นาที

หลังจากดูคลิปนี้ ผมเข้าใจมิวแล้ว ว่าที่ใครๆชมเธอเล่นได้เป็นธรรมชาติเข้าถึงตัวตนของหนูนา
แสดงเป็นคนทำงานอะไรไม่เป็นได้เหมือนม๊าก มากกก มันมีที่มาอย่างงี้นี่เอง...  

ความจริงแล้วมิวแค่เล่นเป็นตัวเองเพราะตัวจริงก็ทำอะไรไม่เป็นจริงๆเลยต่างหาก  
คือตัวจริงหนูมิวไม่เคยทำครัวเลยใช่ไหมขนาดเตาแก๊สยังจุดไม่เป็นเนี่ย

ผมเห็นแล้วตลกจังยิ้มให้กับท่าทางกล้าๆกลัวๆที่แสนจะน่ารัก  มิวในชุดแม่ครัว
สีฟ้า โพกผ้าคลุมหัวมันดูเป็นเด็กหัดทำครัว ตัวเล็กๆน่ารักน่าชังท่าทางการทำครัวน่ารักมากๆ
เห็นแล้วอยากเอามากอดเล่น

ดูหนูมิวฝึกทำครัวเหมือนกับให้ไปเสี่ยงอันตรายอะไรซะมากกว่า
คะแนนทำครัวอาจเป็น 0 แต่คะแนนความน่ารักของหนูมิว ผมให้เต็ม 100 ครับ ฮี่ฮี่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่