ตามรักคืนใจ ความสัมพันธ์แบบนี้เรียกว่าอะไรคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะเพื่อนๆทุกคน คือเราสงสัยว่า
ในเรื่องตามรักคืนใจ พระเอก(คุณสิงห์)มีน้องสาวคือ คุณน้อง ซึ่งคุณน้องหลงรักน้ารามซึ่งเป็นพ่อของนางเอก(นารา/หนูนา) แล้วตามท้องเรื่องพระเอกกับนางเอกต้องคู่กันนั่นหมายถึง นาราจะเป็นพี่สะใภ้ของคุณน้อง คุณสิงห์จะเป็นลูกเขยของน้าราม
แล้วถ้าสมมุติว่าคุณน้องกับน้ารามรักกัน อยู่ด้วยกัน น้ารามจะกลายเป็นน้องเขยของคุณสิงห์ทั้งๆที่ก้เป็นพ่อตาไปด้วย ส่วนนาราจะกลายเป็นลูกเลี้ยงของคุณน้องพร้อมๆกับการเป็นพี่สะใภ้
ถ้าสองครอบครัวนี้มีลูก จะเรียกกันว่ายังไงคะ?? ลูกของคุณสิงห์กับนาราเรียกน้ารามว่า ตา แล้วต้องเรียกคุณน้องว่ายายหรืออา แล้วลูกของคุณน้องกับน้ารามต้องเรียกนาราว่าป้า หรือพี่

โอ๊ยย สับสนจริงๆ นี่เราแค่คิดเล่นๆนะ แต่จริงจังมาก 5555 เพื่อนๆว่าไงคะ มันควรเรียกหรือเรียงลำดับเครือญาติยังไง??
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่