หุ้น J

กระทู้คำถาม
คือได้รับหนังสือเชิญประชุมมา ข้างในบอกว่ามีโครงการจะสร้าง the jas ศรีนครินทร์ราคาลงทุนประมาณ 900 กว่าล้าน

คิดว่าจะมีการเพิ่มทุนไหมครับ ถ้ามีจะได้รอ เพราะตอนนี้ผมขายออกไปหมดแล้ว แล้วใครไปเดิน the jas สาขาอื่นมา นี่คนเยอะไหมครับ

เป็นหุ้นตัวแรกที่ซื้อ ใครจำวัน ipo ได้คงรู้วีรกรรมดีนะครับ แต่เหมือนโดนยาดี เลยรู้เลยว่าตัวเองยังศึกษามาไม่พอ

ตอนนี้เลยอยากจะกลับมาซื้อใหม่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่