Mumbai, New Delhi, Bangalore คนเดียวอันตรายมั้ยคะ

พอดีแฟนจะไปเทรนงาน 1 อาทิตย์ ช่วงสิ้นเดือนหน้าค่ะ

ไป  Mumbai, New Delhi แล้วก็ Bangalore ค่ะ

เราอยากจะตามไปด้วย ถ้าไปคือวางแผนไว้ว่าช่วงกลางวัน จะออกไปเที่ยวคนเดียวค่ะ

คืออยากจะไปมานานมากแล้ว อยากไปเห็นอะไรใหม่ๆ แต่ก็ไม่กล้าและไม่มีโอกาสเหมาะๆสักทีค่ะ

อยากถามคนที่เคยไปว่าลำบากมากมั้ยคะ ความปลอดภัยดีรึเปล่าคะ สำหรับสามเมืองนี้

ตามเมืองต่างๆ มีไกด์ที่จะพาเที่ยวตามที่ต่างๆแบบตามเราไปทุกที่อะไรแบบนั้นมั้ยคะ อารมณ์แบบแท็กซี่ไทย ที่นักท่องเที่ยวเหมาไปหัวหิน อยุธยา สุโขทัย อะไรประมาณนั้นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่