แค่เป็นมดลูกอักเสบต้องว่ากันเสียๆ หายๆ ด้วยหรอ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็น มดลูกเสบ
เป็นเเล้วทรมาน ทั้งปวดท้องน้อย ตกขาวก็ออกมาตลอดเวลา เเล้วที่สำคัญคือมามีกลิ่น เหม็นมาก
ใครมันอยากจะเป็นล่ะ จริงไหม หาหมอตั้ง 2 ครั้งก็ยังไม่หาย อาการป่วยไม่เท่าไหร่
คนที่บ้านเนี่ยสิ .. (ที่ไม่ใช่พ่อกับเเม่นะ)
มาว่าเราเสียๆ หายๆ ว่าเราสงสัยเป็นตุ่มเป็นหนองมั้งล่ะ
สงสัยจะว่าเราเป็นเอดส์มั้ง คือเราเป็นคนตัวเล็กๆ ไง
แต่เราตรวจเลือดนะไม่ได้เป็น เเต่มันมากล่าวหาต่างๆ นาๆ ชอบพูดใส่เรา บ้างคนก็บอกจะรอดไหมเนี่ยจะได้เอาไปวัดเลย คนที่บ้านที่พูดถึงคือช่างเย็บผ้าที่มาทำงานที่บ้านเรา เเล้วมีคนนึงเเบบพูดว่า คนที่น่าสงสารที่สุดคงจะเป็นแฟนเรา เพราะต้องทนกลิ่น (มั้งนะ )
แถมว่าเราสงสัยไม่ได้ล้าง ดูพูดสิ (วันนึงเราอาบน้ำตั้งหลายรอบ แต่กลิ่นมันก็ยังอยู่)
ได้ยินเค้าคุยกัน แถมในกลุ่มนั้นยังมียายเเท้ๆ เราอยู่ด้วยอ่ะ ยายยังพูดว่ากลัวไม่กล้าเข้าห้องน้ำกับมัน
คือเราเสียใจอ่ะ ไม่มีใครเข้าใจเราสักคน เราต้องมานอนร้องไห้ว่าทำไมต้องมาว่าเราเเบบนี้  เราเหม็นเน่าจริงๆ หรอ คิดไป .. คิดมาก็ไม่อยากจะอยู่เเล้ว แต่คิดถึงพ่อกับเเม่   ถ้าเราทำเเบบนั้นคงเสียใจน่าดู คิดได้เเบบนี้ก็ได้เเต่นอนร้องไห้  ไม่กล้าออกไปไหน  กลัวคนรังเกียจ  ใครมันจะอยากตัวเหม็นล่ะ เรานะอยากให้คนในครอบครัวมันเป็นมั้งจะได้เข้าใจ
  ขอระบายหน่อยนะ มันไม่ไหวจริงๆ ใครไม่เป็นเเบบนี้คงไม่มีวันเข้าใจ ตอนนี้เราไม่อยากจะเจอหน้าใครเลย  เครียดใกล้จะบ้าเเละ  เค้าว่าคนบ้าทำอะไรไม่ผิดนิเนอะ  รอให้บ้าเต็มขั้นก่อน เดี๋ยวได้รู้มั้งล่ะ  
  ใครมีหมอดีๆ เเนะนำก็บอกได้นะ  เราอยู่กรุงเทพ  อยากหายจะเเย่เเล้ว  
     [ เราพิมพ์ในโทรศัพท์อาจจะอ่านยากนิดนึงต้องขอโทษไว้ด้วยนะคะ  ]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่