กัดกระพุ้งแก้มหลังผ่าฟันคุด??

สวัสดีค่ะ มีเรื่องอยากสอบถามค่ะพอดีเราไปผ่าฟันคุดมาเมื่อวันจันทร์
แล้วยังไม่ได้ตัดไหม กำลังไปวันอังคารที่จะถึงนี้ค่ะ
ตอนแรกที่หน้าบวม ก็ยังไม่มีอาการ พอเริ่มยุบ ตอนนี้ฟันเหมือน
จะกัดกระพุ้งแก้มอยู่ตลอดเวลาเลย ตรงด้านข้างกระพุ้งแก้มเป็นรอยขาวๆ
นูนออกมาเป็นรอยกัด มีเลือดนิดๆ สงสัยหมอเย็บกระพุ้งแก้มติดไปด้วย
อยากทราบว่าปกติมั้ยคะ ถ้าตัดไหมออก จะกับมาปกติมั้ย
เพราะไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ
มีใครเคยเป็นแบบนี้มั้ยคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่