ชวนมารีวิวผลตอบรับจากการใช้น้ำหอมครับ

กระทู้คำถาม
มีน้ำหอมกลิ่นน้ำบ้าง ที่คุณใช้แล้วได้รับคำชมหรือตรงข้ามคำชม 555 จากคนรอบข้างบ้าง
สำหรับผม ผมเพิ่งเริ่มใช้ไป 3 กลิ่น 1.bvlgari aqva 2.amani gio 3.A*men

ตัวแรก เป็นน้ำหอมกลิ่นแรกที่เริ่มใช้เลย พอเริ่มใช้ปั๊บแฟนทักเลยว่า เปลี่ยนกลิ่นน้ำหอมหรอ หอมดีอ่ะ (ปกติใช้เป็นสเปรย์ระงับกลิ่นกาย ตอนใช้สเปรย์ก็ไม่โดนทักนะ --)

ตัวที่สอง ตัวนี้ใช้บ่อยนะ ผมชอบเอง มันหอมแบบสดชื่นดี ต่างจากตัวแรกที่หอมแบบเหมือนคนนิ่งๆสุขุมหน่อยๆ ผลตอบรับจากตัวนี้ได้จากเพื่อนว่าฉีดน้ำหอมไรอ่ะ หอมจัง ผมก็ยังชอบเองเนาะ 555 ยิ่งเวลาตอนเย็นถอดเสื้อออกมันปนเหงื่อนิดๆ ผมดมเองยังหอมเองเห้ย 55555

ตัวที่สามนี่ผมว่าใช้ยาก ต้องเลือกเวลาที่จะใช้ด้วย ซื้อมาเพิ่งใช้ครั้งเดียว ยังไม่ได้ลองใส่ไปเที่ยวเดี๋ยวค่อยลอง แต่ตอนนั้นลองใส่ตอนค่ำ อากาศเย็นๆ ลองกลิ่นดูอ่ะ ฉีดไป2สเปรย์ ผลปรากฎว่าพี่ทักว่าฉีดอะไร ฉุน ซื้อน้ำหอมซีซีตามตลาดมาใช้หรอ ผมนี่รู้สึกเฟลแปป นี่มัน A*men นะ -..- ไว้ลองใหม่ตอนไปเที่ยวละกัน เอ้อแต่ตัวนี้รู้สึกมันจะทนเกินเหตุนะ -- ผมอาบน้ำกลิ่นก็ยังอยู่ เข้านอนตื่นเช้าลองดมๆกลิ่นดู ก็ยังอยู่แต่จางๆหน่อย

ของคุณล่ะครับมีผลตอบรับยังไงกันบ้าง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่