ค่าใช้จ่ายสำหรับนักเรียนที่ UQ Australia ครับ

อยากถามค่าใช้จ่ายสำหรับนักเรียนที่ UQ Australia ครับ
ว่าเฉลี่ยแต่ละวัน หรือแต่ละสัปดาห์ใช้พวกค่ากิน ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
ขอแบบกลางๆ แบบทำกินเองบ้าน กินตามร้านอาหารบ้างครับ
จะได้วางแผนก่อนเดินทางไปครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่