ประสบการณ์ครั้งแรกกับการนวดน้ำมัน มันขนาดนี้เลยหรอ??

กระทู้คำถาม
พอดีวันนี้ได้มีโอกาสไปนวดครับ ทางร้านแนะนำนวดน้ำมัน ปรกติผมเคยนวดแต่นวดฝ่าเท้า กับนวดไทย แต่คราวนี้ลองดูตามคำแนะนำครับ
พอดีได้หมอชาย ก็เลยคิดว่า เออก็ดีจะได้มือหนักหน่อย พอเข้าห้องเค้าให้ถอดผ้าเปลี่ยนเป็นกางเกงในกระดาษ ผมก็เขินจะแย่แล้ว (คือมันบางมากกอ่ะ)
จากนั้นเค้าก็ให้นอนคว่ำ แล้วนวดแต่ปัญหาคือ  เค้าถลกกางเกงในผมลง คือลงมาเลยอ่ะ พ้นก้นเลย แล้วนวดคึงก้น ถูไถบ่อยมาก แอบจั๊กจี้แต่ไม่กล้าบอก
แต่พอไม่บอกมันก็ลาม ไปตามซอกขา คือผมว่ามันเยอะไป ยิ่งตอนนอนหงาย ถูเฉียดไปเฉียดมา จนน้องผมจะตื่นแล้  แล้วเคยได้ข่าวเค้าว่านวดแบบนี้เค้าชอบบิ้วให้มีบริการเสริม ผมก็คิดเลย (คือกลัวเสียเงินเพิ่ม555)ก็เลยให้เค้าไปเน้นขาแทน กว่าจะจบ เล่นซะเยี่ยวเหนียวเลย 555. เลยอยากถามว่ามีใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับ ??? หรือนวดน้ำมันเค้าเป็นที่รู้กันว่าจะมีอ๊อปชั่นเสริม คือจริงๆมันโอเคเลยนะครับนวดแล้วมันสบายตัวดี ไม่เจ็บมากไปเหมือนนวดไทย แล้วมีที่ไหนที่นวดดี แนะนำบ้างครับผมอยู่ย่านรังสิต...
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่