จะไปดิโอสยาม. มีขายผ้าไหมใช่ไหมค่ะ

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
รบกวนสอบถามเส้นทางไปดิโอสยาม ทราบว่ามีขายผ้าไหม  ต้องการใช้
1ถ้ามาจากแจ้งวัฒนะ ขึ้นทางด่วน. ควรลงที่ด่านยมราชไหม?
2.เคยจำได้ว่าเหมือนเคยผ่าน.  ถ้าเรามาถึงแถววัดสุทัศน์ (ด้านหน้าวัด ). เราสามารถขับตรงไปยังสีแยกแล้วเลี้ยวซ้ายใช่ไหม
3.จากตรงนี้จะงงแล้วค่ะ.  ว่าดิโอสยามอยู่ตรงไหน
ใครอยู่จักเส้นทาง. หรือเส้นทางที่มกล้กว่านี้กรุณาแนะนำด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น