มีปัญหาครับ เล่นเกมpspในคอมไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ

ก่อนอื่นผมขอบอกวิธีลงเกมส์ก่อนนะครับ  

ผมโหลดโปรแกรมppsspp มาครับ   ส่วนนตัวเกมส์ผมก็หาเว็บโหลดมาเป็นแบบบิททอร์เร้น  1.แล้วก็ใชโปรแกรมบิททอเรนท์แปลงไฟล์อีกทีครับ
2.เสร็จแล้วก็ใช่โปรแกรมแตกไฟล์จากรูปหนังสืออะครับ มันจะสร้างโฟลเดอร์เอง     3.พอคลิกในโฟลเดอร์ก็เป็นแบบนี้  แล้วก็เล่นเกมส์ได้ปกติครับ   ผมทำวิธีนี้ก็เล่นได้ตลอด แต่....
        +
        +
        +
        +                                                    
ส่วนอันนี้คือทำครั้งล่าสุดครับ  1.บิททอร์เลนท์แปลงไฟล์ปกติ
2.เสดแล้วก็คลุมดำแตกไฟล์ แล้วเข้าไปในโฟลเดอร์ที่แตกมาไอคอนเป็นรูปบิท พอไปคลิกที่ไอคอนก็เออเรอร์    เข้าไปเล่นในโปรแกรมppsspp ก็หาเกมนี้ไม่เจอ โหลดใหม่ก็เป็นแบบเดิม -มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าคับบบ

แสดงความคิดเห็น