ระหว่าง เมืองปรากและเมืองทาลลินน์ (แถวเมืองเก่า Old Town) เมืองไหนน่าจะประทับใจมากกว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
พาพันอาบน้ำผมยังไม่เคยไปเยือนยุโรป{2ประเทศ}นี้เลยซักครั้งเลยครับ  ดูจากรูปในGoogle map ก็ยังตัดสินใจไม่ได้เลยครับ ถ้าถามผมว่าชอบที่ไหนมากกว่ากัน ผมก็ตอบได้ว่า ผมชอบทั้งสองนะ แต่ยังเลือกไม่ได้ เมืองเก่าทาลลินน์ก็สวย  แต่ปรากก็สวยเช่นกัน ราคาตั๋วเครื่องบินก็ใกล้เคียงกัน     ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ  *ถามเพิ่มอีกหน่อยครับ* ว่าค่าครองชีพเมือง2เมืองนี้เมืองไหนถูกกว่ากันครับ
                  พาพันขอบคุณเพี้ยนออกทริปนานาขอบคุณอมยิ้ม29อมยิ้ม07
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่